Takwimu ni za hiari. Tovuti inafanya kazi hata ukikubali au ukikataa.
Tunachopima
Baada ya kutoa ruhusa, tunahesabu ziara za kurasa za umma na hatua zisizo na utambulisho katika mchakato wa ombi. Tunahifadhi ukurasa, lugha, chanzo cha ombi, hatua iliyofikiwa na tarehe. Hatupeleki majina, barua pepe, simu, maelezo ya ombi, majina ya faili, akaunti au michoro iliyopakiwa kwenye takwimu.
Microsoft Clarity
Tunatumia Microsoft Clarity kuelewa mwenendo wa jumla kupitia funnel, heatmap na rekodi za vipindi. Fomu za maombi, picha za faili, kuingia, kujisajili, kutafuta oda na maeneo ya akaunti hufichwa waziwazi. Rekodi za Clarity huhifadhiwa kwa siku 30.
Chaguo lako
Chaguo lako huhifadhiwa kwa siku 180. Unaweza kulibadilisha au kuondoa ruhusa wakati wowote kupitia Mipangilio ya takwimu chini ya ukurasa. Kuondoa ruhusa hufuta vidakuzi vya Clarity na kusimamisha matukio mapya ya takwimu kutoka kwenye kivinjari hiki.
Mawasiliano
Kwa maswali ya faragha, wasiliana nasi kupitia info@ctsourcing.co.tz.