Ruka hadi maudhui

Kampuni yetu

Kuhusu CT Sourcing

CT Sourcing ni kampuni ya Tanzania inayotafuta na kubinafsisha bidhaa, ikisaidia biashara kupata, kuweka chapa na kuwasilisha bidhaa bora kutoka kwa wazalishaji wa kimataifa wanaoaminika. Tunashirikiana na mashirika kote Afrika Mashariki kubadili mawazo kuwa bidhaa bora zenye chapa.

Mwakilishi wa CT Sourcing akikutana na mshirika wa kimataifa wa utafutaji wa bidhaa

Dhamira Yetu

Kurahisisha upatikanaji wa bidhaa kimataifa kwa kutoa bidhaa bora zilizobinafsishwa, suluhisho za ununuzi zinazoaminika na huduma bora kwa wateja zinazosaidia biashara kukuza chapa zao.

Dira Yetu

Kuwa mshirika anayeongoza Afrika Mashariki katika kutafuta na kubinafsisha bidhaa, tukitambulika kwa ubora, ubunifu, uaminifu na uzoefu bora wa wateja.

Tunachofanya

Utafutaji wa Bidhaa Kimataifa

Tunatafuta bidhaa bora kutoka kwa wazalishaji waliothibitishwa duniani, kwa bei shindani na ubora unaotegemewa.

Ubinafsishaji wa Bidhaa

Tunabinafsisha bidhaa kwa nembo, rangi na miundo ya chapa yako kwa kutumia mbinu bora za uwekaji chapa.

Zawadi za Kampuni

Zawadi bora za kiutendaji zinazojenga mahusiano na wafanyakazi, wateja na washirika wa biashara.

Bidhaa za Matangazo

Bidhaa za masoko zinazoongeza mwonekano wa chapa na ushiriki wa wateja.

Suluhisho za Ukarimu

Bidhaa zilizobinafsishwa kwa hoteli, migahawa, baa, mikahawa na mapumziko.

Bidhaa za Michezo

Jezi maalum, bidhaa za mashabiki, medali, vikombe, vifaa vya michezo na chapa za matukio.

Suluhisho za Vifungashio

Vifungashio maalum vinavyoboresha mwonekano wa bidhaa na uzoefu wa mteja.

Uagizaji na Usafirishaji

Ununuzi, usafirishaji, uratibu wa forodha na uwasilishaji wa mwanzo hadi mwisho.

Maadili Yetu

Uadilifu

Ubora Kwanza

Mafanikio ya Mteja

Ubunifu

Uaminifu

Utaalamu

Ushirikiano wa Kimataifa

Kwa nini CT Sourcing

Mtandao wa Wazalishaji wa Kimataifa Unaoaminika

Bei Shindani

Bidhaa za Ubora wa Juu

Suluhisho Maalum za Uwekaji Chapa

Oda za Kiasi Kidogo na Kikubwa

Usafirishaji Unaotegemewa

Msaada wa Kitaalamu wa Ubunifu

Uwasilishaji kwa Wakati

Huduma Maalum kwa Wateja

Mchakato Wetu

  1. 01

    Ushauri

    Kuelewa mahitaji ya bidhaa na malengo ya chapa yako.

  2. 02

    Uchaguzi wa Bidhaa

    Kupendekeza bidhaa bora kulingana na mahitaji na bajeti yako.

  3. 03

    Muundo na Idhini

    Kuandaa vielelezo vya kidijitali kwa idhini kabla ya uzalishaji.

  4. 04

    Uzalishaji

    Kuzalisha bidhaa kwa viwango vya ubora vilivyokubaliwa.

  5. 05

    Ukaguzi wa Ubora

    Kufanya ukaguzi kamili wa ubora kabla ya usafirishaji.

  6. 06

    Usafirishaji na Uwasilishaji

    Kusimamia usafirishaji wa kimataifa na kuwasilisha katika eneo lako.

Sekta Tunazohudumia

  • Benki na Taasisi za Fedha
  • Viwanda vya Pombe na Vinywaji
  • Hoteli na Ukarimu
  • Mashirika ya Ndege
  • Taasisi za Serikali
  • Mashirika Yasiyo ya Kiserikali
  • Shule na Vyuo Vikuu
  • Huduma za Afya
  • Uzalishaji
  • Rejareja
  • Vilabu na Mashirikisho ya Michezo
  • Kasino na Burudani
  • Migahawa na Mikahawa
  • Mashirika ya Kibiashara

Masoko Yetu

  • Tanzania
  • Kenya
  • Uganda
  • Rwanda
  • Burundi
  • Zambia
  • Malawi
  • Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo
  • Masoko mengine ya Afrika Mashariki na Kati

Ahadi Yetu

Kila bidhaa yenye chapa inawakilisha biashara yako. Tumejikita kutoa bidhaa zinazounganisha ubora, matumizi na uwekaji chapa wa kipekee ili shirika lako lijitofautishe.

Bidhaa na vifungashio vyenye chapa vilivyo tayari kusafirishwa